Bán nhà hẻm 60/8 Lâm Văn Bền, Tân Hưng
Nhà phố
332 m²(12 x 20)
26 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
27 Tỷ
~ 135 Triệu/m²200m²
(7.4m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 793/28/1/6e Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Diện tích: 7,4 x 27m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 27.0 Tỷ
Nhà phố
332 m²(12 x 20)
26 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
106 m²(4.4 x 24)
27,4 Tỷ
258 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
390 m²(16 x 25)
24,9 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
185.4 m²(6.2 x 31)
28 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
140 m²(4.7 x 28)
26,8 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
90.3 m²(4 x 22.6)
25,2 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
216 m²(8 x 29.5)
26,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
111 m²
26.2 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai