Bán nhà hẻm 39/1 Dương Cát Lợi Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
6 Tỷ 790 Triệu
133 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
6,5 Tỷ
~ 102 Triệu/m²63.5m²
(5.3m x 11.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 11.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 76/6 Dương Cát Lợi, xã Nhà Bè
Diện tích: 5,3 x 11,7m
Diện tích công nhận: 63,5m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 6.5 Tỷ
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
6 Tỷ 790 Triệu
133 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
67 m²(4 x 16.8)
6,6 Tỷ
98.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
70.8 m²(5 x 14.6)
6,8 Tỷ
96 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
50 m²(5.6 x 9)
6 Tỷ 490 Triệu
130 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
50 m²(5.6 x 9)
6,4 Tỷ
128 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,8 Tỷ
121 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
6,5 Tỷ
118 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai