Bán nhà hẻm 260/8 Tô Ngọc Vân ( Thửa 25 Tờ 10) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
4,2 Tỷ
~ 89.4 Triệu/m²47m²
(8m x 6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3.5m |
Bán nhà hẻm 76/54 Đường Số 19, Phường Thủ Đức
Diện tích: 8 x 6m
Diện tích công nhận: 47m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(44 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
53 m²
4,2 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
68 m²(5.2 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
58.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
53 m²(5.2 x 8)
3 Tỷ 850 Triệu
72.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
4,6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai