Bán nhà hẻm 108/5 Tân Thới Nhất 5, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
66.2 m²(6 x 12)
3,3 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 5
3 Tỷ 650 Triệu
~ 83 Triệu/m²44m²
(4.2m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 76/42/3 Tân Thới Nhất 5, Đông Hưng Thuận
Diện tích: 4,2 x 10,5m
Diện tích công nhận: 44m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 3.6 Tỷ
Nhà phố
66.2 m²(6 x 12)
3,3 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 5
Nhà phố
56.3 m²(4.2 x 11.6)
3 Tỷ 650 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 450 Triệu
86.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 5
Nhà phố
29 m²(3 x 9.6)
3 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68 m²(4.1 x 17)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
21.1 m²(3 x 10)
3 Tỷ 650 Triệu
173 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
56.3 m²
3.65 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai