Bán nhà hẻm 109/6 (Thửa 626 ,Tờ 48) HM TX22 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
5,5 Tỷ
~ 90.2 Triệu/m²61m²
(4.5m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 73/7 Thới An 13, Thới An
Diện tích: 4,5 x 13,5m
Diện tích công nhận: 61m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
142.1 m²(6.3 x 21.2)
5,5 Tỷ
38.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
93.1 m²(5 x 19)
5,9 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
93.1 m²(5 x 19)
5,6 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 13
Nhà phố
197.7 m²(8.5 x 24)
5,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 48
Nhà phố
80 m²(5.2 x 16)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
72 m²(4.6 x 15)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 43
Nhà phố
107 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai