Bán nhà hẻm 95/103 Lê Văn Lương Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
7 Tỷ
~ 89.1 Triệu/m²78.6m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78.6 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 730/17 Huỳnh Tấn Phát, Tân Mỹ
Diện tích: 4 x 19m
Diện tích công nhận: 78,6m²
Kết cấu: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
80 m²(5.5 x 21.5)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
107 m²(4 x 25)
7,7 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
114.4 m²(5 x 23)
7 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
61.3 m²(4.9 x 12.5)
7,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
76 m²(4 x 21.6)
6,8 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
73 m²(4 x 19)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
6 Tỷ 950 Triệu
99.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai