Bán nhà hẻm 68/51/12 Trần Thị Cờ, Thới An
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
3,6 Tỷ
~ 45.5 Triệu/m²79.2m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 711/23/12 Quốc Lộ 1A Phường Thới An
Diện tích: 5 x 20m
Diện tích công nhận: 79,2m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.6 Tỷ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
70 m²(7.3 x 9.3)
3,6 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Nhà phố
62.5 m²(5 x 12.6)
3,6 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
46.1 m²(4.9 x 9.5)
3,6 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
3,6 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
3,6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(3.5 x 19)
3,7 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
3,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai