Bán nhà hẻm 178/33A ( Thửa 732 Tờ 47) ấp 3 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,8 Tỷ
40 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
2 Tỷ 750 Triệu
~ 25.7 Triệu/m²107m²
(5.3m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 68/6 Xuân Thới Sơn, Xuân Thới Sơn
Diện tích: 5,3 x 16m
Diện tích công nhận: 107m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 2.8 Tỷ
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,8 Tỷ
40 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Đông 2
Nhà phố
2 m²(5.3 x 18)
2,8 Tỷ
1.4 Tỷ/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới
Nhà phố
54 m²(7 x 8)
2,8 Tỷ
51.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4.6 x 13.06)
2 Tỷ 750 Triệu
41 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
67 m²(4.7 x 15)
2 Tỷ 750 Triệu
41 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2 Tỷ 780 Triệu
39.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
80 m²(4.2 x 14)
2,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai