Bán nhà hẻm SM: 79/25 SM: 79.25 ( SC: 116.876 Nguyễn Kiệm ) Đường số 2 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
12 Tỷ
~ 164 Triệu/m²73m²
(5.2m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 662/1 Phan Văn Trị, Phường Gò Vấp
Diện tích: 5,2 x 14m
Diện tích công nhận: 73m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 5
Giá: 12.0 Tỷ
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
112 m²(8.5 x 13.5)
12 Tỷ
107 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
12 Tỷ
235 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
87 m²(6.25 x 14)
12 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
119 m²(4 x 29)
12 Tỷ
101 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
93 m²(6 x 15)
12 Tỷ
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
75 m²(3.5 x 21)
12,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai