Bán nhà hẻm 26/6 Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình
Nhà phố
84 m²(4.2 x 21)
12,8 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
12,8 Tỷ
~ 166 Triệu/m²77m²
(3.3m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 9 phòng | |
| Số WC | 9 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 65/7/8 Trần Văn Dư, Tân Bình
Diện tích: 3,3 x 23m
Diện tích công nhận: 77m²
Kết cấu: 6 lầu, 9 phòng ngủ, 9 WC
Giá: 12.8 Tỷ
Nhà phố
84 m²(4.2 x 21)
12,8 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
12,8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
42.5 m²(3.95 x 10.9)
12,8 Tỷ
301 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
72 m²(4 x 20)
12,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
12,8 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
72.6 m²(3.6 x 19.9)
12,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
77 m²
12.8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai