Bán nhà hẻm 628/3/22 628.3.22(SC: 680.7D) Hậu Giang Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
16,5 Tỷ
~ 108 Triệu/m²152.8m²
(8m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 152.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 25 phòng | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 628/3/22 Hậu Giang, phường Phú Lâm
Diện tích: 8 x 19m
Diện tích công nhận: 152,8m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 25
Giá: 16.5 Tỷ
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
163.4 m²(8 x 20.4)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
69 m²(3 x 23)
16 Tỷ
232 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
121.5 m²(4 x 31)
17,8 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
105.8 m²(4 x 27)
15 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
15,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
16 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
94 m²(3.5 x 27)
17,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai