Bán nhà hẻm 5/48d Mễ Cốc, Phú Định
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
5,5 Tỷ
~ 158 Triệu/m²34.8m²
(3m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 1.5m |
Bán nhà hẻm 617/53/10 Ba Đình Phường Phú Định
Diện tích: 3 x 12,5m
Diện tích công nhận: 34,8m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
44.2 m²(3.8 x 16)
5,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
49.9 m²(5.5 x 9.9)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
5,4 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
34.4 m²(2.6 x 13.2)
5,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
49 m²(3.4 x 15)
5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
48.1 m²(4 x 12)
5,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
55.6 m²(3.7 x 15)
5,5 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai