Bán nhà hẻm 48/14/1 (48.12.1) Đường số 3 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
3 Tỷ 950 Triệu
~ 106 Triệu/m²37.3m²
(3.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 37.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 56/2 Chương Dương, Phường Thủ Đức
Diện tích: 3,5 x 10m
Diện tích công nhận: 37,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
37 m²(4 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
68 m²(5.2 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
58.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
63.5 m²(5.3 x 12)
4,2 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
3 Tỷ 950 Triệu
87.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
55 m²(5.6 x 11)
3 Tỷ 990 Triệu
72.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
37.5 m²
3.95 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
44 m²(3.5 x 13)
3,7 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai