Bán nhà hẻm 557/50 Hương Lộ 3 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(4.3 x 23)
6,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
6,7 Tỷ
~ 95.7 Triệu/m²70m²
(4m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 557/82a Hương Lộ 3, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 4 x 17,5m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 6.7 Tỷ
Nhà phố
93 m²(4.3 x 23)
6,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
63.4 m²(4.1 x 15.6)
6,8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
6,9 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
76.8 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai