Bán nhà hẻm 25/1 Đường số 9 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91 m²(10 x 9)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
8 Tỷ
~ 57.1 Triệu/m²140m²
(4.8m x 18.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 18.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 9 phòng | |
| Số WC | 7 wc | |
| Độ rộng đường | 1m |
Bán nhà hẻm 533/1 Kha Vạn Cân, phường Hiệp Bình
Diện tích: 4,8 x 18,8m
Diện tích công nhận: 140m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 9, nhà vệ sinh: 7
Giá: 8.0 Tỷ
Nhà phố
91 m²(10 x 9)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
115 m²(13 x 9)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
109.4 m²(5 x 20.1)
8 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
94 m²(6.4 x 14.6)
8 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
86.7 m²(7 x 12.4)
8,6 Tỷ
99.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
139 m²(8 x 16)
8,6 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
160 m²(10 x 16)
7,4 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
80.7 m²(5 x 16)
7 Tỷ 380 Triệu
91.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai