Bán Nhà Mặt Tiền 112 Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1
Nhà phố
63.8 m²(3.7 x 17.4)
30,5 Tỷ
478 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
30,9 Tỷ
~ 294 Triệu/m²105m²
(4m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 53/1/2 Trần Khánh Dư, Tân Định
Diện tích: 4 x 25m
Diện tích công nhận: 105m²
Kết cấu: 3 lầu
Giá: 30.9 Tỷ
Nhà phố
63.8 m²(3.7 x 17.4)
30,5 Tỷ
478 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
107.3 m²(4 x 27)
33 Tỷ
308 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
65 m²(3 x 17)
30 Tỷ
462 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
105 m²
31.2 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
126.35 m²
31 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quý Khoách
Nhà phố
61 m²
31 Tỷ
508 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
73.6 m²
31 Tỷ
421 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
64 m²
31 Tỷ
484 Triệu/m²P.Tân Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai