Bán nhà 87 D4 ( SC Bờ Tây Kinh Cây Khô ) Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
242 m²(15 x 20)
13,9 Tỷ
57.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Bờ Tây
14 Tỷ
~ 119 Triệu/m²118m²
(9m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 118 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 5/1b Nguyễn Bình, xã Nhà Bè
Diện tích: 9 x 14m
Diện tích công nhận: 118m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 6
Giá: 14.0 Tỷ
Nhà phố
242 m²(15 x 20)
13,9 Tỷ
57.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Bờ Tây
Nhà phố
192.1 m²(5.7 x 34)
14,2 Tỷ
73.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
208 m²(6.77 x 30)
14,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
316 m²(6 x 66)
14,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
117 m²(9 x 13)
14,5 Tỷ
124 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
64.9 m²(5.5 x 18)
14 Tỷ
216 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
273.6 m²(4 x 37)
14 Tỷ
51.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
115.5 m²
14 Tỷ
121 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai