Bán nhà hẻm 337/40 Trường Chinh, Tân Bình
Nhà phố
116 m²(4 x 23)
10,6 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
10,7 Tỷ
~ 137 Triệu/m²78m²
(4.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 51/38 Trần Thị Trọng, Phường Tân Bình
Diện tích: 4,5 x 18m
Diện tích công nhận: 78m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 5
Giá: 10.7 Tỷ
Nhà phố
116 m²(4 x 23)
10,6 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
10,7 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
65 m²(3.6 x 18)
10,7 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18.6)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
84.1 m²(5 x 17)
10,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
30.6 m²(3.4 x 9)
10,8 Tỷ
353 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
85 m²
10.7 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
65 m²
10.7 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai