Bán nhà hẻm 353/13 Phạm Ngũ Lão, Bến Thành
Nhà phố
34 m²(2.6 x 13)
5,3 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
5,4 Tỷ
~ 178 Triệu/m²30.4m²
(3.1m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30.4 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 48/4 Cô Bắc, Phường Bến Thành
Diện tích: 3,1 x 10m
Diện tích công nhận: 30,4m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 2, WC: 2
Giá: 5.4 Tỷ
Nhà phố
34 m²(2.6 x 13)
5,3 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
35.1 m²(2.9 x 12.9)
5,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
22 m²(3.1 x 6)
5,3 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
35.7 m²
5.5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
36 m²
5.85 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
11 m²
5.5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
31 m²
5.3 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai