Bán đất thửa 1011 tờ 4 1011 tờ 4 Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
875 m²(13 x 68)
6,5 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
6,3 Tỷ
~ 11.5 Triệu/m²550m²
(12m x 48m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 48m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 550 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 47/22a Đường số 3 xã Củ Chi
Diện tích: 12 x 48m
Diện tích công nhận: 550m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.3 Tỷ
Đất
875 m²(13 x 68)
6,5 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1970 m²(35 x 66)
6,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
481 m²(6 x 73)
6,8 Tỷ
14.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
350 m²(10 x 40)
6,3 Tỷ
18 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 31
Nhà phố
2000 m²(8 x 60)
6,6 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
268 m²(7 x 37)
6,3 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 33
Đất
752 m²(12.5 x 60)
6,5 Tỷ
8.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
132 m²(4.5 x 28)
6 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai