Bán nhà hẻm 196/47/17 Trần Thị Cờ, Thới An
Nhà phố
65 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
4,7 Tỷ
~ 81.7 Triệu/m²57.5m²
(4m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 460/51/5 Trần Thị Cờ, Phường Thới An
Diện tích: 4 x 14m
Diện tích công nhận: 57,5m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 4.7 Tỷ
Nhà phố
65 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
92.5 m²(4 x 23)
4 Tỷ 550 Triệu
49.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
48 m²(5 x 9.5)
4 Tỷ 650 Triệu
96.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
51 m²(5.6 x 10)
4 Tỷ 850 Triệu
95.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
60 m²(5 x 16.5)
4,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
70 m²(4 x 14)
4,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai