Bán nhà hẻm 195/20 Phạm Văn Bạch, Tân Bình
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,6 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
2,6 Tỷ
~ 96.3 Triệu/m²27m²
(3.2m x 8.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 8.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 45/6d Tân Trụ, Tân Bình
Diện tích: 3,2 x 8,5m
Diện tích công nhận: 27m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ
Giá: 2.6 Tỷ
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2,6 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
18 m²(4.2 x 4.1)
2 Tỷ 650 Triệu
147 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
2 Tỷ 550 Triệu
121 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
20 m²
2.6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
24 m²
2.65 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
21 m²
2.65 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
19.5 m²
2.6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
18.2 m²
2.65 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai