Bán nhà hẻm 45/18/22 Tân Trụ, Tân Bình
Nhà phố
64 m²(3.6 x 17)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
4 Tỷ 750 Triệu
~ 102 Triệu/m²46.4m²
(4m x 11.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46.4 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 45/18/18 Tân Trụ, Phường Tân Bình
Diện tích: 4 x 11,5m
Diện tích công nhận: 46,4m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
64 m²(3.6 x 17)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
23 m²(3.5 x 6.5)
4 Tỷ 750 Triệu
207 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4 Tỷ 750 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
39.5 m²(3.6 x 12)
4,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
29 m²
4.75 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
23 m²
4.75 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
64 m²
5.2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Trụ
Nhà phố
46 m²
4.35 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai