Bán nhà hẻm 39/25/37 Phú Thọ, Minh Phụng
Nhà phố
35 m²(3 x 11)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
4,9 Tỷ
~ 88.4 Triệu/m²55.4m²
(3.9m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.4 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 44/21/1 Phan Xích Long, Minh Phụng
Diện tích: 3,9 x 18m
Diện tích công nhận: 55,4m²
Kết cấu: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 4.9 Tỷ
Nhà phố
35 m²(3 x 11)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
34 m²(5 x 8)
5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
4,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
38 m²(3.4 x 10)
5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai