Bán nhà hẻm 10/47 Bình Đông Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(2.5 x 5.3)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
1 Tỷ 890 Triệu
~ 158 Triệu/m²12m²
(3.2m x 3.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 3.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 12 m2 |
??Chốt gấp giá mới 1tỷ89 bớt Lộc ??
BÁN NHÀ GIÁ RẺ MẠC VÂN P13 Q8 – 2PN – GẦN MẶT TIỀN – HẺM 3 GÁC THOÁNG – CHỈ 1.95 TỶ
? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 12m² (ngang 3.2m, dài 3.5m).
• Kết cấu: Trệt, lầu, gồm 2 phòng ngủ, 1WC, không gian bố trí gọn gàng, ấm cúng.
• Hẻm trước nhà 3 gác thoáng, dễ di chuyển, chỉ cách mặt tiền vài bước chân.
• Thích hợp cho vợ chồng trẻ, người độc thân, sinh viên cần chỗ ở riêng tư với chi phí hợp lý.
✨ Ưu điểm nổi bật:
• Giá chỉ 1.95 tỷ, hiếm có tại Quận 8, mua ở ngay hoặc đầu tư giữ tài sản đều tốt.
• Vị trí trung tâm P13 Q8, kết nối nhanh về Phạm Thế Hiển, Bùi Minh Trực, Nguyễn Văn Cừ.
• Xung quanh đầy đủ tiện ích: gần chợ, trường học, siêu thị, UBND, bệnh viện Quận 8.
• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.
? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh.
Chủ nhà dễ thương, thiện chí bán – hỗ trợ nhanh nếu khách thiện chí.
Nhà phố
15 m²(2.5 x 5.3)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
17.8 m²(3 x 5.7)
1 Tỷ 850 Triệu
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Hoài Thanh
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
1,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
15 m²(3.8 x 4.5)
1 Tỷ 850 Triệu
123 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
12 m²(4 x 4)
2 Tỷ 50 Triệu
171 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mạc Vân
Nhà phố
29 m²(2.9 x 10)
1 Tỷ 950 Triệu
67.2 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lê Thành Phương
Nhà phố
22 m²(2.6 x 8.5)
1 Tỷ 950 Triệu
88.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
22 m²(2.6 x 8.5)
1,9 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai