Bán nhà hẻm 1051/41/48 Hậu Giang Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
4 Tỷ 150 Triệu
~ 88.7 Triệu/m²46.8m²
(3.4m x 14.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 14.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 431b/3 Hậu Giang, phường Bình Phú
Diện tích: 3,4 x 14,3m
Diện tích công nhận: 46,8m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
36 m²(4 x 8)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
36 m²(4.1 x 14)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
4 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
4 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
56 m²(3.8 x 15.5)
4 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
44 m²(3.6 x 12.5)
4,3 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai