Bán nhà hẻm 22/17 Gò Cát, phường Long Trường
Nhà phố
114.8 m²(4.4 x 26)
4,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
4 Tỷ 950 Triệu
~ 93.6 Triệu/m²52.9m²
(4.1m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.9 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 41/4m/22 Gò Cát, Phường Long Trường
Diện tích: 4,1 x 13,5m
Diện tích công nhận: 52,9m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 5.0 Tỷ
Nhà phố
114.8 m²(4.4 x 26)
4,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
75 m²(4 x 18.8)
5 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
50.7 m²(4.8 x 11)
4,7 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
136.7 m²(25 x 6)
4,8 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
5,1 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
96.4 m²(3.6 x 26)
5,1 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
50.5 m²(4.1 x 12.3)
4,7 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai