Bán nhà hẻm 103/22 Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
9 Tỷ
~ 135 Triệu/m²66.8m²
(4m x 16.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 66.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 41/10/1 Trần Thị Trọng, Phường Tân Bình
Diện tích: 4 x 16,7m
Diện tích công nhận: 66,8m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 9.0 Tỷ
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
65.6 m²(4 x 17.5)
8,6 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18.6)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
84 m²(5.2 x 16)
9,1 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
59 m²(8 x 7.5)
9 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
100 m²
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
79 m²
9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai