Bán nhà hẻm 154/1 Kp2 ( SM: 186.3 ) Trần Thị Cờ 66 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
2.03 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
6,1 Tỷ
~ 48.4 Triệu/m²126m²
(4.2m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 40/2 Thới An 20, Thới An
Diện tích: 4,2 x 30m
Diện tích công nhận: 126m²
Kết cấu: 2 lầu, 5 phòng ngủ
Giá: 6.1 Tỷ
Nhà phố
3 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
2.03 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
57 m²(4.2 x 12.5)
6,1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
65 m²(4 x 15.5)
5 Tỷ 850 Triệu
90 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Nhà phố
61 m²
6,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
61 m²(4 x 15.2)
6,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(4.2 x 16)
6,1 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 16
Nhà phố
57 m²(5.2 x 11)
6,1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai