Bán nhà hẻm 118A/52 Lê Đại Hành Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
5,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
5,3 Tỷ
~ 207 Triệu/m²25.6m²
(5.6m x 6.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | 6.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25.6 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 39/7/2 Phú Thọ, Minh Phụng
Diện tích: 5,6 x 6,3m
Diện tích công nhận: 25,6m²
Kết cấu: 5 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 5.3 Tỷ
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
5,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
31 m²(3 x 10.5)
5,4 Tỷ
174 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
38 m²(4.3 x 8.4)
5,3 Tỷ
139 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Nam Đế
Nhà phố
44 m²(3.8 x 14)
5,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
28 m²(3.3 x 8.3)
5,3 Tỷ
189 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
5 Tỷ 280 Triệu
143 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8.5)
5 Tỷ 380 Triệu
199 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai