Bán nhà mặt tiền 1 Trần Thánh Tông, Tân Bình
Nhà phố
37 m²(3.6 x 10)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thánh Tông
5 Tỷ 850 Triệu
~ 179 Triệu/m²32.6m²
(4m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 32.6 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 37/21 Nhất Chi Mai, Tân Bình
Diện tích: 4 x 10,5m
Diện tích công nhận: 32,6m²
Kết cấu: 3 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
37 m²(3.6 x 10)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thánh Tông
Nhà phố
64.7 m²(5 x 13)
5,8 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
52 m²(5.3 x 10)
5 Tỷ 850 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
68 m²
5,9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
66 m²(4.2 x 15.7)
5 Tỷ 850 Triệu
88.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
76.5 m²(5 x 15.5)
5 Tỷ 880 Triệu
76.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
32.6 m²
5.85 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
52 m²
5.85 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai