Bán nhà hẻm 14/24 + 14.24A Lê Thị Hồng Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
208 m²(8.6 x 24)
27 Tỷ
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
19 Triệu
~ 181 Ngàn/m²105m²
(5.1m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 36/34 Lê Thị Hồng, Phường Gò Vấp
Diện tích: 5,1 x 20m
Diện tích công nhận: 105m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 19.0 Triệu
Nhà phố
208 m²(8.6 x 24)
27 Tỷ
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
Nhà phố
103.2 m²(4.3 x 24)
12,9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
Nhà phố
60.4 m²(4 x 15)
14,8 Tỷ
245 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
10,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Thị Hồng
Nhà phố
105.8 m²(4 x 27)
16,2 Triệu
153 Ngàn/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Song Hành
Nhà phố
168 m²(10.5 x 17.6)
18,5 Triệu
110 Ngàn/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
398 m²(27 x 26.8)
18,5 Triệu
46 Ngàn/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
85 m²(3.6 x 23.5)
22,5 Triệu
265 Ngàn/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai