Bán nhà hẻm 433/13 Trần Phú, phường An Đông
Nhà phố
23 m²(4.1 x 5.6)
3,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
3,3 Tỷ
~ 275 Triệu/m²12m²
(4.1m x 3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 12 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 1.5m |
Bán nhà hẻm 34/2 Nhiêu Tâm, phường An Đông
Diện tích: 4,1 x 3m
Diện tích công nhận: 12m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 3.3 Tỷ
Nhà phố
23 m²(4.1 x 5.6)
3,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
18 m²
3,3 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
3 Tỷ 180 Triệu
199 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
12 m²(3.4 x 3.6)
3,2 Tỷ
267 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
16 m²(3 x 6)
3,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
31 m²(3.7 x 9)
3,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
16 m²(3.1 x 6)
3 Tỷ 390 Triệu
212 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
20 m²(2.8 x 8.2)
3 Tỷ 250 Triệu
163 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai