Bán nhà hẻm 3/48 Thành Thái, phường Diên Hồng
Nhà phố
43 m²(3.1 x 12.6)
10 Tỷ
233 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
10,9 Tỷ
~ 206 Triệu/m²53m²
(3.5m x 15.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 15.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 3/38/6 Thành Thái, phường Diên Hồng
Diện tích: 3,5 x 15,2m
Diện tích công nhận: 53m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 10.9 Tỷ
Nhà phố
43 m²(3.1 x 12.6)
10 Tỷ
233 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
10,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
46 m²(3.5 x 12)
10,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
36 m²(4.5 x 9)
10 Tỷ
278 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
60 m²(3.2 x 20)
11 Tỷ 440 Triệu
191 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
47.6 m²(3.6 x 13.2)
9,9 Tỷ
208 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
52 m²(3.6 x 14.5)
10,3 Tỷ
198 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
11 Tỷ
289 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai