Bán nhà hẻm 66/9B ấp Trung Mỹ Tây (1/ Đồng Tâm) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 350 Triệu
58.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đồng Tâm
2,3 Tỷ
~ 60.5 Triệu/m²38m²
(3.3m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 |
NHỈNH 2 TỶ CÓ NHÀ SHR TRUNG CHÁNH HÓC MÔN - DIỆN TÍCH GẦN 40M2.
Mô Tả:
✅️ Diện tích : 3.5x11m
✅️ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lửng sân thượng . 3PN 2WC. Nhà còn mới đẹp ở ngay.
✅️ Vị trí : Đi bộ qua Trường Nguyễn Hữu Cầu, cách đường lớn tầm 30m. Hẻm trước nhà 2.5m thông.
✅️ Tiện ích xung quanh 500m không thiếu thứ gì Chợ, Siêu thị, Trường học các cấp 1, 2, 3...
✅️ Pháp lý Sổ Hồng Riêng.
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 350 Triệu
58.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đồng Tâm
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 350 Triệu
58.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đồng Tâm
Nhà phố
32 m²(3.5 x 10)
2,3 Tỷ
71.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nam Thới
Nhà phố
37 m²(4 x 11)
2,5 Tỷ
67.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường An Hạ
Nhà phố
66 m²(3.7 x 18)
2,3 Tỷ
34.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Ngâu
Nhà phố
64 m²(3.4 x 19)
2,3 Tỷ
35.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tây 2
Nhà phố
23 m²(4 x 8)
2 Tỷ 350 Triệu
102 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường An Hạ
Nhà phố
28 m²(4 x 8)
2,3 Tỷ
82.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai