Bán nhà hẻm 442/26 Sư Vạn Hạnh Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(26 x 65)
4,8 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
4,8 Tỷ
~ 126 Triệu/m²38m²
(3.1m x 11.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 11.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Bán nhà hẻm 313/7/17 3 Tháng 2, phường Vườn Lài
Diện tích: 3,1 x 11,6m
Diện tích công nhận: 38m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
165 m²(26 x 65)
4,8 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
52.3 m²
4,8 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
29 m²(4.7 x 6.5)
4,6 Tỷ
159 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
40 m²(3.1 x 12.8)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
5,1 Tỷ
204 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
19 m²(3.65 x 5.2)
4,8 Tỷ
253 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
4,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
4,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai