Bán nhà hẻm 223/10/1 Vĩnh Viễn Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(3.6 x 5.2)
4,6 Tỷ
307 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
4,6 Tỷ
~ 159 Triệu/m²29m²
(4.7m x 6.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 6.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Bán nhà hẻm 131/38b 3 Tháng 2 phường Vườn Lài
Diện tích: 4,7 x 6,5m
Diện tích công nhận: 29m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 4.6 Tỷ
Nhà phố
15 m²(3.6 x 5.2)
4,6 Tỷ
307 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
38 m²(3.1 x 11.6)
4,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6.2)
4,6 Tỷ
209 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
40 m²(3.1 x 12.8)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
35 m²(3.3 x 10)
4,6 Tỷ
131 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
37 m²(3.7 x 9)
4,6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6)
4,6 Tỷ
209 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nhật Tảo
Nhà phố
27 m²(2.6 x 10.5)
4,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai