Bán nhà hẻm 35/1k Phan Văn Hớn, Bà Điểm
Nhà phố
44 m²(4.2 x 9.5)
2,1 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
2,2 Tỷ
~ 37.9 Triệu/m²58m²
(5.8m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 |
Nhà Điều chỉnh 2.2 tỷ
HẠ 100TR CÒN 1.75 TỶ TL
CHỈ 1.85 TỶ - NHÀ MỚI ĐẸP 3PN Ở NGAY - 2 TẦNG - LÔ GÓC - 60M2(6X10M) - NGAY CẦU VƯỢT AN SƯƠNG - SÁT MT QUỐC LỘ 22 - HẺM 4M XE HƠI ĐỔ CỬA - CHO THUÊ 8TR/THÁNG.
28.6D
Kí với 1 người không đứng tên trên sổ: -1
Mô tả:
+ Diện tích 58m2 (5.8X10m).
+ Nhà 2 tầng mới đẹp ở ngay.
+ Giấy tờ K99, ra sổ được.
Nhà phố
44 m²(4.2 x 9.5)
2,1 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 250 Triệu
45 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng
Nhà phố
86 m²(45 x 18)
2,1 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Nhà phố
62 m²(4.8 x 13.5)
2,2 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 250 Triệu
45 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
65 m²(4.6 x 14)
2 Tỷ 250 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
2,2 Tỷ
64.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai