Bán nhà hẻm 46/3E ấp Hậu Lân Mặt Tiền Nguyễn Ảnh Thủ Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
238 m²(10 x 22)
21 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
21,8 Tỷ
~ 25.9 Triệu/m²842m²
(18.3m x 46m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 18.3m | |
| Dài | 46m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 842 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 28/1b Tiền Lân, xã Bà Điểm
Diện tích: 18,3 x 46m
Diện tích công nhận: 842m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 21.8 Tỷ
Nhà phố
238 m²(10 x 22)
21 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Đất
930 m²(15.7 x 58.8)
20,5 Tỷ
22 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Nhà phố
523 m²(14 x 40)
21,8 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân 4
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19,9 Tỷ
124 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Nhà phố
842 m²(18.3 x 46)
21,8 Tỷ
25.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
512 m²(15.8 x 32)
20 Tỷ
39.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Đất
530 m²(12 x 45)
22 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai