Bán nhà 75 Đỗ Bí Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4.5 x 9.6)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
6 Tỷ 850 Triệu
~ 176 Triệu/m²39m²
(2.8m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.8m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 281/9 Lê Văn Sỹ, Phường Tân Sơn Hòa
Diện tích: 2,8 x 14m
Diện tích công nhận: 39m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
44 m²(4.5 x 9.6)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
27.9 m²(4.7 x 5.9)
6 Tỷ 850 Triệu
246 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
32 m²(3.3 x 10)
6,8 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
41 m²(6 x 7)
7,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
85.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai