Bán nhà 288B4 Nam Kỳ Khởi Nghĩa Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.5)
18 Tỷ
474 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
18,5 Tỷ
~ 161 Triệu/m²115m²
(7.5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 |
?? HÀNG HIẾM - BIỆT THỰ PASTEUR VIP QUẬN 3 - SÁT MẶT TIỀN - DT 115M2 - NGANG BỀ THẾ 7.5M - 4PN - SÂN VƯỜN - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - CHỈ 18.5 TỶ! ??
?️?MÔ TẢ:
+ Hàng hiếm biệt thự Pasteur Vip Quận 3, trung tâm của trung tâm. Diện tích rộng 115m2, ngang bề thế 7.5m.
+ Thiết kế hiện đại, sang trọng 1 trệt 2 lầu, sân thượng gồm: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 5WC, phòng thờ, 2 sân thượng trước sau, khuôn viên sân vườn cực thích.
+ Chủ tặng full nội thất cao cấp.
+ Vị trí tuyệt đẹp, nhà 3 mặt thoáng, sát mặt tiền đường.
+ Khu dân trí cao, an ninh tốt, có cổng bảo vệ.
+ Gần đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Trần Quốc Toản, Viện Pasteur TP HCM,...
?? Thật hiếm có, khó tìm căn biệt thự giữa trung tâm Quận 3 có khuôn viên sân vườn, giá tốt như vậy.
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.5)
18 Tỷ
474 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
72.7 m²(5.5 x 14.5)
18,9 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
18,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
70 m²(3.8 x 20)
18,8 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
55 m²(3.7 x 15)
18,6 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
65 m²(4.1 x 18)
18,3 Tỷ
282 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
72.7 m²
18.9 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
47 m²(3.5 x 14)
18,4 Tỷ
391 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai