Bán nhà hẻm 54/33/49 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Nhà phố
42 m²(4.8 x 8.8)
3,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
3,6 Tỷ
~ 118 Triệu/m²30.6m²
(4.3m x 7.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 7.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30.6 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 264/28 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Diện tích: 4,3 x 7,3m
Diện tích công nhận: 30,6m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 3.6 Tỷ
Nhà phố
42 m²(4.8 x 8.8)
3,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
30.6 m²(4.3 x 7.1)
3,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
35.2 m²(4 x 9)
3,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
23.1 m²(3 x 8)
3,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
41.7 m²(4.2 x 10.4)
3 Tỷ 950 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
30.5 m²(2.6 x 11)
3 Tỷ 750 Triệu
123 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
31 m²(4 x 7)
3 Tỷ 250 Triệu
105 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
33.5 m²(4.2 x 8)
3,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai