Bán Nhà Mặt Tiền 2M Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
Nhà phố
149 m²(8 x 18.67)
16,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
16,8 Tỷ
~ 33.6 Triệu/m²500m²
(10.3m x 47.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10.3m | |
| Dài | 47.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 500 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 26/41/50/2a6 Võ Văn Vân, Bình Tân
Diện tích: 10,3 x 47,4m
Diện tích công nhận: 500m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 16.8 Tỷ
Nhà phố
149 m²(8 x 18.67)
16,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
161 m²(11.5 x 14)
16,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
483 m²(24 x 20)
16,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
268 m²(5 x 52)
17 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
180 m²(12 x 15)
17 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
250 m²(5 x 50)
16,5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
180 m²(12 x 15)
17 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
884 m²(40 x 23.5)
16,8 Tỷ
19 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai