Bán nhà hẻm 633/10 Điện Biên Phủ Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(4.8 x 8.6)
8,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
8,5 Tỷ
~ 177 Triệu/m²48m²
(3.1m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 |
+ Tổng giảm 1.5 Tỷ còn 8.5 Tỷ.
PASTEUR QUẬN 3 - HẺM KINH DOANH - Ô TÔ TỚI NHÀ - 10M RA MẶT TIỀN - 52/48M2 - 3 TẦNG - 8.5 TỶ.
Mô tả:
+ Vị trí: sang trọng, trung tâm Không có nhà bán Đ. Pasteur, P8 Quận 3.
+ Diện tích 52m2 công nhận đủ 48m2.
+ Kết cấu trệt 2 lầu BTCT, thiết kế cổ tiện cải tạo xây mới.
+ Hẻm trước nhà xe hơi 4 chỗ, đã có quyết định mở hẻm 6m ( đã ký ). Có mặt hẻm nội bộ 1m sau nhà, nhà 2 mặt thoáng.
+ 10m ra mặt tiền Pasteur, thông Võ Thị Sáu, Trần Quốc Toàn.
+ Tiện xây homestay cho thuê ngắn ngày, doanh thu khủng.
+ dân trí cao, đồng bộ 5 tầng.
+ giá trung bình khu vực từ 250-300tr/m2 - nhà đang rao 163tr/m2.
+ Chủ bán đi định cư, cần gấp.
+ Sổ sạch, pháp lý chuẩn, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Nhà phố
41 m²(4.8 x 8.6)
8,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
29 m²(3.2 x 9)
8,5 Tỷ
293 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8,5 Tỷ
283 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10.6)
8,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10.6)
8,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
58 m²
8,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai