Bán nhà Hẻm 85/38 Lò Siêu, Phường Minh Phụng
Nhà phố
20 m²(3.5 x 6)
3,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
3,3 Tỷ
~ 110 Triệu/m²30m²
(3.5m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 25/1b Phú Thọ, Minh Phụng
Diện tích: 3,5 x 9m
Diện tích công nhận: 30m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 3.3 Tỷ
Nhà phố
20 m²(3.5 x 6)
3,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
22 m²(7 x 3)
3 Tỷ 350 Triệu
152 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.5)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
19 m²(3.8 x 5)
3 Tỷ 580 Triệu
188 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
24 m²(3 x 8.3)
3,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
3,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Nam Đế
Nhà phố
19 m²(3.8 x 5)
3 Tỷ 580 Triệu
188 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
16 m²(3.4 x 4.5)
3 Tỷ 350 Triệu
209 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai