Bán chung cư Nguyễn Trãi (Căn 4 tầng 2) Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(2.5 x 11.2)
2 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
1,9 Tỷ
~ 146 Triệu/m²13m²
(3.1m x 4.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 4.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 13 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà Hẻm 245/6 Đề Thám, Phường Bến Thành
Diện tích: 3,1 x 4,5m
Diện tích công nhận: 13m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 1.9 Tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(2.5 x 11.2)
2 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
9 m²(2.6 x 4)
1,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
7 m²(2.4 x 2.7)
1,9 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lương Hữu Khánh
Nhà phố
9 m²
1.9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
13 m²
1.9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
17 m²(8 x 2.5)
1 Tỷ 950 Triệu
115 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
1,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
11.1 m²
1.8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai