Bán nhà hẻm 128/6 Đông Hưng Thuận 32, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
2 Tỷ
125 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 32
2 Tỷ
~ 34.5 Triệu/m²58m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
Bán nhà hẻm 239/30 Tô Ký, Đông Hưng Thuận
Diện tích: 3,3 x 0m
Diện tích công nhận: 58m²
Kết cấu: 1 lầu, 2 phòng ngủ
Giá: 2.0 Tỷ
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
2 Tỷ
125 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 32
Nhà phố
69 m²(3.4 x 21)
2,2 Tỷ
31.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
1 Tỷ 980 Triệu
19.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 11
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
2,2 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
28 m²(4.6 x 6.3)
2,1 Tỷ
75 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
29.5 m²
2 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
1,9 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 39
Nhà phố
58 m²(3.3 x 16.5)
2,2 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai