Bán nhà hẻm 212/61/16 Nguyễn Thiện Thuật Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
7,5 Tỷ
~ 214 Triệu/m²35m²
(4.3m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
HXH TRUNG TÂM QUẬN 3 GIÁP QUẬN 1, 4 TẦNG BTCT, SỔ VUÔNG ĐẸP HOÀN CÔNG ĐỦ
Link nhóm :
Mô tả:
- Vị trí tuyệt đẹp trung tâm Quận 3 giáp Quận 1, ngay Pasteur giao Điện Biên Phủ, Võ Thị Sáu,…vị trí trung tâm của trung tâm, muôn vàn tiện ích xung quanh, đi đâu hay làm gì cũng rất thuận tiện.
- Nhà chủ xây 4 tầng rất kiên cố chắc chắn để ở, gồm phòng khách, bếp, tổng 2PN, 3WC (có thể làm thêm 1PN nữa trên sân thượng)
- Hẻm ôtô nhỏ tới nhà, cách vài căn ra mặt tiền.
- Pháp lý chuẩn, sổ vuông đẹp tại gia hoàn công đủ, mua bán nhanh trong ngày.
TRÂN TRỌNG.
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
36 m²(3.3 x 10)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
37 m²(3 x 12.5)
7,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
7,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
40.2 m²(8.05 x 5.41)
7,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
62.8 m²(35 x 18)
7,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
50 m²(10 x 5)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10)
7,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai