Bán nhà hẻm 51/34 Trần Thị Trọng, Tân Bình
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18.6)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
9,8 Tỷ
~ 98 Triệu/m²100m²
(4.5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 2/33a Bàu Bàng, Tân Bình
Diện tích: 4,5 x 22m
Diện tích công nhận: 100m²
Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 9.8 Tỷ
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18.6)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
9 Tỷ 890 Triệu
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68.6 m²(4.3 x 16)
9,7 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
47.9 m²(4 x 12.87)
9,9 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
115 m²(3.8 x 30)
10,2 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Bàng
Nhà phố
85 m²
9.8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhà phố
53 m²
9.8 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai