Bán nhà hẻm 5/10/16 Đường số 27 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
19 Tỷ
~ 123 Triệu/m²155m²
(7.2m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.2m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 155 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 23/1, phường Hiệp Bình
Diện tích: 7,2 x 21m
Diện tích công nhận: 155m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 19.0 Tỷ
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
19 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
380 m²(10 x 38)
18 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
447 m²(14 x 32)
19 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
155 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai